WANTED REPORTERS FOR NOT NOTIFIED AREAS
ఖాళీగా వున్న అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాల వారీ విలేకరులు కావలెను. ప్రతి దినము తప్పకుండా 1వార్త పంపించండి. నెలకు 300/- సంపాయించండి
ప్రతి దినము తప్పకుండా 2 వార్తలు పంపించండి. నెలకు 600/- సంపాయించండి
ప్రతి దినము తప్పకుండా 3 వార్తలు పంపించండి. నెలకు 900/- సంపాయించండి
ప్రతి దినము తప్పకుండా 4 వార్తలు పంపించండి. నెలకు 1200/- సంపాయించండి
ప్రతి దినము తప్పకుండా 5 వార్తలు పంపించండి. నెలకు 1500/- సంపాయించండి
పూర్తి వివరాలకు 9395383173
1 | Srikakulam | Ichchapuram | Kanchili, Ichchapuram, Kaviti and Sompeta mandals. | Bendalam Ashok Babu | TDP |
2 | Srikakulam | Palasa | Palasa, Mandasa and Vajrapukothuru mandals. | Gouthu Syam Sunder Sivaji | TDP |
3 | Srikakulam | Tekkali | Nandigam, Tekkali, Santhabommali and Kotabommali mandals. | Atchannaidu Kinjarapu | TDP |
4 | Srikakulam | Pathapatnam | Pathapatnam, Meliaputti, L.N. Pet, Kothur and Hiramandalam mandals. | K.Venkata Ramana | TDP |
5 | Srikakulam | Srikakulam | Gara and Srikakulam mandals. | Gunda Lakshmi Devi | TDP |
6 | Srikakulam | Amadalavalasa | Amadalavalasa, Ponduru, Sarubujjili and Burja mandals. | Koona Ravi Kumar | TDP |
7 | Srikakulam | Etcherla | G.Sigadam, Laveru, Ranastalam and Etcherla mandals. | Kala Venkatarao Kimidi | TDP |
8 | Srikakulam | Narasannapeta | Jalumuru, Narasannapeta, Saravakota and Polaki mandals. | Ramanamurthy Baggu | TDP |
9 | Srikakulam | Rajam (SC) | Vangara, Regidi Amadalavalasa, Rajam and Santhakaviti mandals. | Kambala Jogulu | YSRCP |
10 | Srikakulam | Palakonda (ST) | Seethampeta, Bhamini, Palakonda and Veeraghattam mandals. | Viswasarayi Kalavathi | YSRCP |
S. No. | District | Assembly Constituency | Mandals | Elected MLA | Political Party |
---|---|---|---|---|---|
11 | Vizianagaram | Kurupam (ST) | Kurupam, Gummalakshmipuram, Jiyyammavalasa, Komarada and Garugubilli mandals. | Pamula Pushpa Sreevani | YSRCP |
12 | Vizianagaram | Parvathipuram (SC) | Parvathipuram, Seethanagaram and Balijipeta mandals. | B. Chiranjeevulu | TDP |
13 | Vizianagaram | Salur | Salur, Pachipenta, Mentada and Makkuva mandals. | Rajanna Dora Peedika | YSRCP |
14 | Vizianagaram | Bobbili | Bobbili, Ramabhadrapuram, Badangi and Therlam mandals. | Venkata Sujay Krishna Ranga Rao Ravu | TDP |
15 | Vizianagaram | Cheepurupalli | Merakamudidam, Garividi, Cheepurupalli and Gurla mandals. | Kimidi Mrunalini | TDP |
16 | Vizianagaram | Gajapathinagaram | Gajapathinagaram, Bondapalli, Gantyada and Dattirajeru, mandals; and Vizinigiri, Thandrangi, Jannivalasa, Venne, Sasanapalli, Attada, Bheemasingi, Somayajulapalem; Lotlapalli, MokhasaKothavalasa, Kumaram, Annamrajupeta villages of Jami Mandal. | Appala Naidu Kondapalli | TDP |
17 | Vizianagaram | Nellimarla | Nellimarla, Pusapatirega, Denkada and Bhogapuram mandals. | Narayana Swami Naidu Pathivada | TDP |
18 | Vizianagaram | Vizianagaram | Vizianagaram Mandal. | Meesala Geetha | TDP |
19 | Vizianagaram | Srungavarapukota | Srungavarapukota, Vepada, Lakkavarapukota and Kothavalasa, mandals; and Jami Mandal (Except 12 villages i.e. Vizinigiri, Thandrangi, Jannivalasa; Venne, Sasanapalli, Attada, Bheemasingi, Somayajulapalem, Lotlapalli; Mokhasa, Kothavalasa, Kumaram and Annamrajupeta) | Kolla Lalitha Kumari | TDP |
S. No. | District | Assembly Constituency | Mandals | Elected MLA | Political Party |
20 | Vishakhapatnam | Bhimili | Anandapuram, Padmanabham, Bheemunipatnam and Visakhapatnam Rural mandals. | Ganta Srinivasa Rao | TDP |
21 | Vishakhapatnam | Visakhapatnam East | Visakhapatnam (Urban) Mandal (Part) Visakhapatnam (M.Corp) – Ward No.1 to 11 and 53 to 55. [Ward Info] | Ramakrishna Babu Velagapudi | TDP |
22 | Vishakhapatnam | Visakhapatnam South | Visakhapatnam (Urban) Mandal (Part)Visakhapatnam (M.Corp) – Ward No.12 to 34, 42 to 43 and 46 to 48.[Ward Info] | Vasupalli Ganesh Kumar | TDP |
23 | Vishakhapatnam | Visakhapatnam North | Visakhapatnam (Urban) Mandal (Part)Visakhapatnam (M.Corp) – Ward No.36 to 41, 44 to 45 and 49 to 52. [Ward Info] | Vishnu Kumar Raju | BJP |
24 | Vishakhapatnam | Visakhapatnam West | Visakhapatnam (Urban) Mandal (Part)Visakhapatnam (M.Corp) – Ward No.35 and 45 to 49 [Ward Info] | P.G.V.R.Naidu | TDP |
25 | Vishakhapatnam | Gajuwaka | Gajuwaka Mandal (Part)Visakhapatnam (M.Corp) – Ward No.50 to 65 [Ward Info] | Palla Srinivasa Rao | TDP |
26 | Vishakhapatnam | Chodavaram | Chodavaram, Butchayyapeta, Ravikamatham and Rolugunta mandals. | Surya Naga Sanyasi Raju Kalidindi | TDP |
27 | Vishakhapatnam | Madugula | Madugula, Cheedikada, Devarapalle and K.Kotapadu mandals. | B.M.Naidu | YSRCP |
28 | Vishakhapatnam | Araku Valley (ST) | Munchingiputtu, Pedabayalu, Dumbriguda, Araku Valley, Hukumpeta and Ananthagiri mandals. | Kidari Sarveswara Rao | TDP |
29 | Vishakhapatnam | Paderu (ST) | Paderu, G.Madugula, Chintapalle, Gudem Kotha Veedhi and Koyyuru mandals. | Giddi Eswari | YSRCP |
30 | Vishakhapatnam | Anakapalle | Kasimkota and Anakapalle mandals. | P.GovindSatyanarayana | TDP |
31 | Vishakhapatnam | Pendurthi | Pedagantyada (excluding areas included in Gajuwaka Municipality), Paravada, Sabbavaram and Pendurthi mandals | Bandaru Satyanarayana Murthy | TDP |
32 | Vishakhapatnam | Yelamanchili | Rambilli, Munagapaka, Atchutapuram and Yelamanchili mandals. | Panchakacharla Ramesh Babu | TDP |
33 | Vishakhapatnam | Payakaraopet (SC) | Kotauratla, Nakkapalle, Payakaraopeta and S.Rayavaram mandals. | Vangalapudi Anitha | TDP |
34 | Vishakhapatnam | Narsipatnam | Nathavaram, Golugonda, Narsipatnam and Makavarapalem mandals. | Ch. Ayyanna Pathrudu | TDP |
S. No. | District | Assembly Constituency | Mandals | Elected MLA | Political Party |
35 | East Godavari | Tuni | Thondangi, Kotananduru and Tuni mandals. | Dadisetti Ramalingaeswa Rao(raja) | YSRCP |
36 | East Godavari | Prathipadu | Sankhavaram, Prathipadu, Yeleswaram and Rowthulapudi mandals. | Varapula Subba Rao | TDP |
37 | East Godavari | Pithapuram | Gollaprolu, Pithapuram and Kothapalle mandals. | SVSN Varma | TDP |
38 | East Godavari | Kakinada Rural | Karapa and Kakinada (rural) mandals. Kakinada (urban) mandal (Part), Kakinada Urban (M) (Part), Kakinada (M) – Ward No.66 to 70. | Pilli Anantha Lakshmi | TDP |
39 | East Godavari | Peddapuram | Samalkota and Peddapuram mandals. | Nimmakayala China Rajappa | TDP |
40 | East Godavari | Anaparthy | Pedapudi, Biccavolu, Rangampeta and Anaparthy mandals. | Nallamilli Ramakrishna Reddy | TDP |
41 | East Godavari | Kakinada City | Kakinada Urban Mandal (Part) Kakinada Urban (M) (Part)Kakinada (M) – Ward No.1 to 65. | Vanamadi Venkateswara Rao | TDP |
42 | East Godavari | Ramachandrapuram | Kajuluru, Ramachandrapuram and Pamarru mandals. | Thota Thrimurthulu | TDP |
43 | East Godavari | Mummidivaram | Polavaram, Mummidivaram, Thallarevu and Katrenikona mandals. | Datla SubbaRaju | TDP |
44 | East Godavari | Amalapuram (SC) | Uppalaguptam, Allavaram and Amalapuram mandals. | Aithabatthula Anandarao | TDP |
45 | East Godavari | Razole | Razole, Malikipuram and Sakhinetipalle mandals. Mamidikuduru Mandal (Part), Mamidikuduru, Geddada, Edarada, Komarada, Magatapalle, and Gogannamatham Villages. | Gollapalli Surya Rao | TDP |
46 | East Godavari | Gannavaram (SC) | P.Gannavaram, Ambajipeta and Ainavilli mandals. Mamidikuduru Mandal (Part), Pedapatnam, Appanapalle, Botlakurru Doddavaram, Pasarlapudi, Pedapatnam, Nagaram, Mogalikuduru, Makanapalem, Lutukurru, Pasarlapudilanka and Adurru Villages. | Pulaparthi Narayana Murthy | TDP |
47 | East Godavari | Kothapeta | Ravulapalem, Kothapeta, Atreyapuram and Alamuru mandals. | Chirla Jaggi Reddy | YSRCP |
48 | East Godavari | Mandapeta | Mandapeta, Rayavaram and Kapileswarapuram mandals. | Jogeswara Rao V. | TDP |
49 | East Godavari | Rajanagaram | Rajanagaram, Seethanagaram and Korukonda mandals. | Pendurthi Venkatesh | TDP |
50 | East Godavari | Rajahmundry City | Rajahmundry Urban Mandal (Part), Rajahmundry (M.Corp) (Part), Rajahmundry (M.Corp) – Ward No. 7 to 35 and 42 to 89. | Akula Satyanarayana | BJP |
51 | East Godavari | Rajahmundry Rural | Kadiam and Rajahmundry (rural) mandals. Rajahmundry (urban) mandal (Part), Rajahmundry (M.Corp) (Part), Rajahmundry (M.Corp) – Ward No.1 to 6, 36 to 41 and 90. | Gorantla Buchhayya Chowdary | TDP |
52 | East Godavari | Jaggampeta | Gokavaram, Jaggampeta, Gandepalle and Kirlampudi mandals. | Jyothula Nehru | TDP |
53 | East Godavari | Rampachodavaram | Maredumilli, Devipatnam, Y. Ramavaram, Addateegala, Gangavaram, Rampachodavaram and Rajavommangi mandals. | Vantala Rajeswari | YSRCP |
S. No. | District | Assembly Constituency | Mandals | Elected MLA | Political Party |
54 | West Godavari | Kovvur | Kovvur, Chagallu and Tallapudi mandals. | Kottapalli Samuel Jawahar | TDP |
55 | West Godavari | Nidadavole | Nidadavole, Undrajavaram and Peravali mandals. | Burugupalli Sesha Rao | TDP |
56 | West Godavari | Achanta | Penugonda, Achanta and Penumantra mandals. Poduru Mandal (Part), Kavitam, Jagannadhapuram, Pandithavilluru, Miniminchilipadu, Poduru, Pemmarajupolavaram and Gummaluru Villages. | Satyanarayana Pithani | TDP |
57 | West Godavari | Palakol | Palakol, Elamanchili, Poduru (Part) | Nimmala Rama Naidu | TDP |
58 | West Godavari | Narasapuram | Narasapuram, Mogaltur Mandal. | Bandaru Madhava Naidu | TDP |
59 | West Godavari | Bhimavaram | Veeravasaram and Bhimavaram mandals. Bhimavaram (M+OG), Bhimavaram (M) - Ward No. 1 to 27 China-Amiram (OG) (Part) - Ward No. 28,Rayalam (R) (OG) (Part) - Ward No. 29. | Ramanjaneyulu Pulaparthi (Anjibabu) | TDP |
60 | West Godavari | Undi | Kalla, Palacoderu, Undi and Akividu Mandal. | Vetukuri Venkata Siva Rama Raju | TDP |
61 | West Godavari | Tanuku | Tanuku, Attili and Iragavaram mandals. | Aarimilli Radha Krishna | TDP |
62 | West Godavari | Tadepalligudem | Tadepalligudem and Pentapadu mandals. | Padikondala Manikyala Rao | BJP |
63 | West Godavari | Unguturu | Unguturu, Bhimadole, Nidamarru and Ganapavaram mandals. | Ganni Veeranjaneyulu | TDP |
64 | West Godavari | Denduluru | Pedavegi, Pedapadu and Denduluru mandals Eluru Mandal (Part)Malkapuram, Chataparru, Jalipudi, Katlampudi, Madepalli, Manuru, Sreeparru, Kalakurru, Komatilanka, Gudivakalanka, Kokkirailanka, Pydichintapadu and Prathikolla lanka Villages. | Prabhakar Chintamaneni | TDP |
65 | West Godavari | Eluru | Eluru mandal (Part), Eluru (M) (Part), Eluru (M) - Ward No. 1 to 28, Eluru mandal (Part), Eluru mandal (OG) (Part), Satrampadu (OG) - Ward No.29, Gavaravaram (OG) - Ward No.30, Tangellamudi (R) (OG) - Ward No.31, Komadavolu (OG) (Part) - Ward No.32, Eluru (R) (OG) (Part) - Ward No.33, Eluru mandal (Part) Chodimella, Sanivarapupeta, Eluru (Rural), Komadavole (Rural), and Ponangi Villages. | Badeti Kota Rama Rao | TDP |
66 | West Godavari | Gopalapuram (SC) | Dwaraka Tirumala, Nallajerla, Devarapalli and Gopalapuram mandals. | Muppidi Venkateswara Rao | TDP |
67 | West Godavari | Polavaram (ST) | Polavaram, Buttayagudem, Jeelugumilli, Koyyalagudem and T.Narasapuram mandals. | Modiyam Srinivasa Rao | TDP |
68 | West Godavari | Chintalapudi (SC) | Chintalapudi, Lingapalem, Kamavarapukota and Jangareddigudem mandals. | Peethala Sujatha | TDP |
S. No. | District | Assembly Constituency | Mandals | Elected MLA | Political Party |
69 | Krishna | Tiruvuru (SC) | Vissannapet, Gampalagudem, Tiruvuru and A.Konduru mandals. | Kokkilagadda RakshnaNidhi | YSRCP |
70 | Krishna | Nuzvid | Agiripalli, Chatrai, Musunuru and Nuzvid mandals. | Meka Pratap Appa Rao | YSRCP |
71 | Krishna | Gannavaram | Bapulapadu, Gannavaram and Unguturu mandals, Vijayawada (rural) mandal (Part) Ambapuram, Phiryadi Nainavaram, Pathapadu, Nunna, Enikepadu, Nidamanuru, Done Atkuru, Gudavalli, Prasadampadu and Ramavarappadu Villages. | Vallabhaneni Vamsi Mohan | TDP |
72 | Krishna | Gudivada | Gudlavalleru, Gudivada and Nandivada mandals. | Kodali Sri Venkateswara Rao ( Nani ) | YSRCP |
73 | Krishna | Kaikalur | Mandavalli, Kaikalur, Kalidindi and Mudinepalle mandals. | Kamineni Srinivasa Rao | BJP |
74 | Krishna | Pedana | Gudur, Pedana, Bantumilli and Kruthivennu mandals. | Kagitha Venkata Rao | TDP |
75 | Krishna | Machilipatnam | Machilipatnam mandal | Kollu Ravindra | TDP |
76 | Krishna | Avanigadda | Challapalli, Mopidevi, Avanigadda, Nagayalanka, Koduru and Ghantasala mandals. | Mandali Buddha Prasad | TDP |
77 | Krishna | Pamarru | Pamarru, Thotlavalluru, Pamidimukkala, Movva and Pedaparupudi mandals. | Uppuleti Kalpana | YSRCP |
78 | Krishna | Penamaluru | Kankipadu, Vuyyuru and Penamaluru mandals. | Bode Prasad | TDP |
79 | Krishna | Vijayawada West | Vijayawada (urban) mandal (Part), Vijayawada Urban (M.Corp) (Part), Vijayawada (M.Corp) – Ward No.1 to 13, 15 to 19, 75 and 76. | Jaleel Khan | TDP |
80 | Krishna | Vijayawada Central | Vijayawada (urban) mandal (Part), Vijayawada Urban (M.Corp) (Part), Vijayawada (M.Corp) – Ward No.14, 20 to 31, 33 to 35, 42 to 44, 49, 77 and 78. | Bonda Uma Maheswara Rao | TDP |
81 | Krishna | Vijayawada East | Vijayawada (urban) mandal (Part), Vijayawada Urban (M.Corp) (Part) Vijayawada (M.Corp) – Ward No. 32, 36 to 41, 45 to 48 and 50 to 74. | Gadde Rama Mohan | TDP|- |
82 | Krishna | Mylavaram | Ibrahimpatnam, G.Konduru, Mylavaram and Reddigudem mandals. Vijayawada (rural) mandal (Part), Kotturu, Tadepalle, Vemavaram, Shabada, Paidurupadu, Rayanapadu, Gollapudi and Jakkampudi Villages. | Uma Maheswara Rao Devineni | TDP |
83 | Krishna | Nandigama (SC) | Kanchikacherla, Chandarlapadu and Veerullapadu mandals Nandigama mandal (Part), Pedavaram, Thakkellapadu, Munagacherla, Latchapalem, Lingalapadu, Adiviravulapadu, Chandapuram, KethaveeruniPadu, Kanchela, Ithavaram, Ambarupeta, Nandigama, Satyavaram, Pallagiri and Raghavapuram Villages. | Sowmya Tangirala | TDP |
84 | Krishna | Jaggayyapeta | Vatsavai, Jaggayyapeta and Penuganchiprolu mandals, Nandigama mandal (Part) Magallu, Konduru, Ramireddipalle, Jonnalagadda, Konathamatmakuru, Torragudipadu, Damuluru, Somavaram, Rudravaram and Gollamudi Villages | TDP | |
S. No. | District | Assembly Constituency | Mandals | Elected MLA | Political Party |
85 | Guntur | Pedakurapadu | Bellamkonda, Atchampet, Krosuru, Amaravathi and Pedakurapadu mandals | Kommalapati Sreedhar | TDP |
86 | Guntur | Tadikonda (SC) | Tulluru, Tadikonda, Phirangipuram and Medikonduru mandals | Sravan Kumar Tenali | TDP |
87 | Guntur | Mangalagiri | Tadepalli, Mangalagiri and Duggirala mandals | Alla Rama Krishna Reddy | YSRCP |
88 | Guntur | Ponnuru | Ponnur, Chebrolu and Pedakakani mandals. | Dhulipalla Narendra Kumar | TDP |
89 | Guntur | Vemuru | Vemuru, Kolluru, Tsunduru, Bhattiprolu and Amruthaluru mandals | Nakka Ananda Babu | TDP |
90 | Guntur | Repalle | Nizampatnam, Nagaram, Cherukupalle and Repalle mandals | Anagani Satya Prasad | TDP |
91 | Guntur | Tenali | Kollipara and Tenali mandals | Alapati Rajendra Prasad | TDP |
92 | Guntur | Bapatla | Bapatla, Pittalavanipalem and Karlapalem mandals | Kona Raghupathi | YSRCP |
93 | Guntur | Prathipadu | Guntur (except M.Corp), Vatticherukuru, Prathipadu, Pedanandipadu and Kakumanu mandals | Ravela Kishore Babu | TDP |
94 | Guntur | Guntur West | Guntur Mandal (Part), Guntur (M.Corp) (Part) and Guntur (M.Corp) – Ward No.1 to 6 and 24 to 28 mandals | Modugula Venugopala Reddy | TDP |
95 | Guntur | Guntur East | Guntur Mandal (Part), Guntur (M.Corp) (Part) and Guntur (M.Corp) – Ward No.7 to 23 mandals | Mohhamod Musthafa Shaik | YSRCP |
96 | Guntur | Chilakaluripet | Nadendla, Chilakaluripet and Edlapadu mandals | Prathipati Pulla Rao | TDP |
97 | Guntur | Narasaraopet | Rompicherla and Narasaraopet mandals | Gopireddy Srinivasa Reddy | YSRCP |
98 | Guntur | Sattenapalle | Sattenapalli, Rajupalem, Nekarikallu and Muppalla mandals | Kodela Siva Prasada Rao | TDP |
99 | Guntur | Vinukonda | Bollapalli, Vinukonda, Nuzendla, Savalyapuram and Ipur mandals | Gonuguntla Venkata Seeta Ramanjaneyulu | TDP |
100 | Guntur | Gurajala | Gurajala, Dachepalli, Piduguralla and Machavaram mandals | Yarapathineni Srinivasa Rao | TDP |
101 | Guntur | Macherla | Macherla, Veldurthi, Durgi, Rentachintala and Karempudi mandals | Rama Krishna Reddy Pinnelli | YSRCP |
S. No. | District | Assembly Constituency | Mandals | Elected MLA | Political Party |
102 | Prakasam | Yerragondapalem (SC) | Yarragondapalem, Pedda Araveedu, Pullalacheruvu, Tripuranthakam and Dornala mandals | P. David Raju | TDP |
103 | Prakasam | Darsi | Donakonda, Kurichedu, Mundlamuru, Darsi and Thallur mandals | Sidda Raghava Rao | TDP |
104 | Prakasam | Parchur | Yeddanapudi, Parchur, Karamchedu, Inkollu, Chinaganjam and Martur mandals | Y. Samba Siva Rao | TDP |
105 | Prakasam | Addanki | J. Panguluru, Addanki, Santhamaguluru, Ballikurava and Korisapadu mandals | Gottipati Ravi Kumar | TDP |
106 | Prakasam | Chirala | Chirala and Vetapalem mandals | Amanchi Krishna Mohan | TDP |
107 | Prakasam | Santhanuthalapadu (SC) | Naguluppalapadu, Maddipadu, Chimakurthi and Santhanuthalapadu mandals | Aadimulapu Suresh | YSRCP |
108 | Prakasam | Ongole | Ongole and Kothapatnam mandals. | Damacharla Janardhan | TDP |
109 | Prakasam | Kandukur | Kandukur, Lingasamudram, Gudluru, Ulavapadu and Volivetivaripalem mandals. | Pothula Rama Rao | TDP |
110 | Prakasam | Kondapi (SC) | Singarayakonda, Kondapi, Tangutur, Jarugumalli, Ponnaluru and Marripudi mandals. | G.B.V.Swami | YSRCP |
111 | Prakasam | Markapuram | Konakanamitla, Podili, Markapur and Tarlupadu mandals. | Janke Venkata Reddy | YSRCP |
112 | Prakasam | Giddalur | Bestavaripeta, Racherla, Giddalur, Komarolu, Cumbum and Ardhaveedu mandals. | Muttumula Ashok Reddy | TDP |
113 | Prakasam | Kanigiri | Hanumanthunipadu, Chandrasekharapuram, Pamur, Veligandla, Pedacherlopalle and Kanigiri mandals. | Kadiri Babu Rao | TDP |
S. No. | District | Assembly Constituency | Mandals | Elected MLA | Political Party |
114 | Nellore | Kavali | Kavali, Bogole, Allur and Dagadarthi mandals. | R. Pratap Kumar Reddy | YSRCP |
115 | Nellore | Atmakur | Chejerla, Atmakur, Anumasamudrampeta, Marripadu, Sangam and Ananthasagaram mandals. | Mekapati Goutham Reddy | YSRCP |
116 | Nellore | Kovur | Vidavalur, Kodavalur, Kovur, Buchireddipalem and Indukurpet mandals. | P. Srinivasas Reddy | TDP |
117 | Nellore | Nellore City | Nellore Mandal (Part), Nellore Mandal (M+OG) (Part), Nellore (M) – Ward No.1 to 15, 27, 28 and 31 to 44. | P. Anil Kumar Yadav | YSRCP |
118 | Nellore | Nellore Rural | Nellore Mandal (Part), Golla Kandukur, Sajjapuram, Vellanti, Kandamur, Upputur, South Mopur, Mogallapalem, Mattempadu, Amancherla, Mannavarappadu, Mulumudi, Devarapalem, Pottepalem, Akkacheruvupadu, Ogurupadu, Ambapuram, Donthali, Buja, Buja Nellore (Rural), Kallurpalle (Rural), Kanuparthipadu, Allipuram (Rural), Gudipallipadu, Pedda, Cherukur, Chintareddipalem, Visavaviletipadu, Gundlapalem, Kakupalle-I,Kakupalle -II (Madaraja Gudur) and Penubarthi Villages. Nellore Mandal (M+OG) (Part), Nellore (M) – Ward No. 16 to 26, 29 and 30, Allipuram (OG) (Part) – Ward No. 45,Kallurpalle (OG) (Part) – Ward No. 46,Buja Buja Nellore (OG) (Part) – Ward No. 47, Nellore (Bit.1) (OG) – Ward No. 48. | K. Sridhar Reddy | YSRCP |
119 | Nellore | Sarvepalli | Podalakur, Thotapalligudur, Muthukur, Venkatachalam and Manubolu mandals. | Kakani Govardhar Reddy | YSRCP |
120 | Nellore | Gudur (SC) | Gudur, Chillakur, Kota, Vakadu and Chittamur mandals. | Pasam Sunil Kumar | TDP |
121 | Nellore | Sullurpeta (SC) | Ojili, Naidupet, Pellakur, Doravarisatram, Sullurpeta and Tada mandals. | K. Sanjeevaiah | YSRCP |
122 | Nellore | Venkatagiri | Kaluvoya, Rapur, Sydapuram, Dakkili, Venkatagiri and Balayapalle mandals. | Kurugondla Rama Krishna | TDP |
123 | Nellore | Udayagiri | Jaladanki, Seetharamapuram, Udayagiri, Varikuntapadu, Vinjamur, Duttalur, Kaligiri and Kondapuram mandals. | Bollineni Rama Rao | TDP |
S. No. | District | Assembly Constituency | Mandals | Elected MLA | Political Party |
124 | Kadapa | Badvel (SC) | Kalasapadu, B.Kodur, Sri Avadhutha Kasinayana, Porumamilla, Badvel, Gopavaram and Atlur mandals. | Jayaramulu | TDP |
125 | Kadapa | Rajampet | Sidhout, Vontimitta, Nandalur, Rajampet, Veeraballe and Sundupalle mandals. | Mallikharjuna Reddy | TDP |
126 | Kadapa | Kadapa | Kadapa Mandal. | Amzath Basha | YSRCP |
127 | Kadapa | Kodur (SC) | Penagalur, Chitvel, Pullampeta, Obulavaripalle and Kodur mandals. | Koramutla Srinivasulu | YSRCP |
128 | Kadapa | Rayachoti | Sambepalle, Chinnamandem, Rayachoti, Galiveedu, Lakkireddipalli and Ramapuram mandals. | Gadikota Srikanth Reddy | YSRCP |
129 | Kadapa | Pulivendla | Simhadripuram, Lingala, Thondur, Pulivendla, Vemula, Vempalle and Chakrayapet mandals. | Y.S. Jagan Mohan Reddy | YSRCP |
130 | Kadapa | Kamalapuram | Pendlimarri, Chinthakommadinne, Kamalapuram, Vallur, Veerapunayunipalle and Chennur mandals. | Ravindranadha Reddy | YSRCP |
131 | Kadapa | Jammalamadugu | Peddamudium, Mylavaram, Kondapuram, Jammalamadugu, Muddanur and Yerraguntla mandals. | Chadipiralla Adi Narayana Reddy | TDP |
132 | Kadapa | Proddatur | Rajupalem and Proddatur mandals. | Prasada Reddy | YSRCP |
133 | Kadapa | Mydukur | Duvvuru, Mydukur, Khajipeta, Brahmamgarimattam and Chapadu mandals. | Raghurami Reddy | YSRCP |
S. No. | District | Assembly Constituency | Mandals | Elected MLA | Political Party |
134 | Kurnool | Allagadda | Sirvel, Allagadda, Dornipadu, Uyyalawada, Chagalamarri and Rudravaram mandals. | Bhuma akhila priya Reddy | TDP |
135 | Kurnool | Srisailam | Srisailam, Atmakur, Velgode, Bandi Atmakur and Mahanandi mandals. | Budda Rajasekhar Reddy | TDP |
136 | Kurnool | Nandikotkur (SC) | Nandikotkur, Pagidyala, J. Bungalow, Kothapalle, Pamulapadu and Midthur mandals. | Isaiah Yakkaladevi | YSRCP |
137 | Kurnool | Kurnool | Kurnool Mandal (Part), Kurnool (M.Corp) (Part), Kurnool (M.Corp) – Ward No.1 to 69. | SV Mohan Reddy | TDP |
138 | Kurnool | Panyam | Kallur, Orvakal, Panyam and Gadivemula mandals. | Gowru Charitha Reddy | YSRCP |
139 | Kurnool | Nandyal | Nandyal and Gospadu mandals. | Bhuma Nagi Reddy | TDP |
140 | Kurnool | Banaganapalle | Banaganapalle, Owk, Koilkuntla, Sanjamala and Kolimigundla mandals. | BC Janardhana Reddy | TDP |
141 | Kurnool | Dhone | Bethamcherla, Dhone and Peapally mandals. | Buggana Rajendranadh Reddy | YSRCP |
142 | Kurnool | Pattikonda | Krishnagiri, Veldurthi, Pattikonda, Maddikera and Tuggali mandals. | Kambalapadu Ediga Krishna Murthy | TDP |
143 | Kurnool | Kodumur | C.Belagal, Gudur and Kodumur mandals. Kurnool Mandal (Part) R.Kanthalapadu, Sunkesula, Remata, Ulchala, Basavapuram, Edurur, G.Singavaram, Nidzur, Munagalapadu, Mamidalapadu, Panchalingala, E.Thandrapadu, Gondiparla, Dinnedevarapadu, B.Thandrapadu, Pasupula, Rudravaram, Noothanapalle, Devamada, Pudur, Gargeyapuram, and Diguvapadu Villages. | M Mani Gandhi | TDP |
144 | Kurnool | Yemmiganur | Nandavaram, Yemmiganur and Gonegandla mandals. | B.Jaya Nageswara Reddy | TDP |
145 | Kurnool | Mantralayam | Peda Kadubur, Mantralayam, Kosigi and Kowthalam mandals. | Y.Balanagi Reddy | YSRCP |
146 | Kurnool | Adoni | Adoni mandals. | Y Sai Prasad Reddy | YSRCP |
147 | Kurnool | Alur | Devanakonda, Holagunda, Halaharvi, Alur, Aspari and Chippagiri mandals. | Gummanur Jayaram | YSRCP |
S. No. | District | Assembly Constituency | Mandals | Elected MLA | Political Party |
148 | Anantapur | Rayadurg | D.Hirehal, Kanekal, Bommanahal and Gummagatta mandals. | Kalava Srinivasulu | TDP |
149 | Anantapur | Uravakonda | Vidapanakal, Vajrakarur, Uravakonda, Beluguppa and Kudair mandals. | Y Visweswara Reddy | YSRCP |
150 | Anantapur | Guntakal | Guntakal, Gooty and Pamidi mandals. | R Jithendra Goud | TDP |
151 | Anantapur | Tadpatri | Peddavadugur, Yadiki, Tadpatri and Peddapappur mandals. | J. C. Prabhakar Reddy | TDP |
152 | Anantapur | Singanamala (SC) | Garladinne, Singanamala, Putlur, Yellanur, Narpala and B.K. Samudram mandals. | Yamini Bala | TDP |
153 | Anantapur | Anantapur Urban | Anantapur Mandal (Part), Anantapur (M+OG) (Part), Anantapur (M) – Ward No.1 to 28, Narayanapuram (OG) – Ward No. 29,Kakkalapalle (R) (OG) (Part) – Ward No. 30,Anantapur (R) (OG) – Ward No. 31. | V. Prabhakara Chowdary | TDP |
154 | Anantapur | Kalyandurg | Brahmasamudram, Kalyandurg, Settur, Kundurpi and Kambadur mandals. | Hanumantharaya Chowdary | TDP |
155 | Anantapur | Raptadu | Atmakur, Raptadu, Kanaganapalli, C. K. Palli and Ramagiri, mandals, Anantapur Mandal (Part) Kodimi, Thaticherla, Somanadoddi, Rachanapalle, Sajjalakalva, Kurugunta, Gollapalle, Kamarupalle, Alamuru, Katiganikalva, Kakkalapalle (Rural), Upparapalle, Itikalapalle, Jangalapalle, Kandakur, Chiyyedu, Mannila and Papampet (CT) Villages. | Paritala Sunithamma | TDP |
156 | Anantapur | Madakasira (SC) | Madakasira, Amarapuram, Gudibanda, Rolla and Agali mandals | K Eeranna | TDP |
157 | Anantapur | Hindupur | Hindupur, Lepakshi and Chilamathur mandals | Nandamuri Balakrishna | TDP |
158 | Anantapur | Penukonda | Parigi, Penukonda, Gorantla, Somandepalle and Roddam mandals | B K Parthasarathi | TDP |
159 | Anantapur | Puttaparthi | Nallamada, Bukkapatnam, Kothacheruvu, Puttaparthi, O. D. Cheruvu and Amadagur mandals | Palle Raghunatha Reddy | TDP |
160 | Anantapur | Dharmavaram | Dharmavaram, Bathalapalle, Tadimarri and Mudigubba mandals | Surya Narayana | TDP |
161 | Anantapur | Kadiri | Tanakal, Talupula, Nambulipulikunta, Gandlapenta, Kadiri and Nallacheruvu mandals | Attar Chand Bhasha | [TDP] |
S. No. | District | Assembly Constituency | Mandals | Elected MLA | Political Party |
162 | Chittoor | Thamballapalle | Mulakalacheruvu, Thamballapalle, Peddamandyam, Kurabalakota, Peddathippasamudram and B.Kothakota mandals | G.Shankar | TDP |
163 | Chittoor | Pileru | Gurramkonda, Kalakada, K. V. Palle, Pileru, Kalikiri and Valmikipuram mandals | Chinthala Rama Chandra Reddy | YSRCP |
164 | Chittoor | Madanapalle | Madanapalle, Nimmanapalle and Ramasamudram mandals. | Dr. Desai Thippa Reddy | YSRCP |
165 | Chittoor | Punganur | Sodam, Somala, Chowdepalle, Punganur, Pulicherla and Rompicherla mandals. | Peddireddigari Ramachandra Reddy | YSRCP |
166 | Chittoor | Chandragiri | Tirupati (Rural), Chandragiri, Pakala, Ramachandrapuram, Chinnagottigallu and Yerravaripalem mandals. Tirupati (Urban) Mandal (Part) Konkachennaiahgunta, Mangalam and Chennayyagunta Villages. | Chevireddy Bhaskar Reddy | YSRCP |
167 | Chittoor | Tirupati | Tirupati (Urban) Mandal (Part), Tirumala (CT), Tirupati (NMA) (CT), Akkarampalle (CT), Tirupati (M+OG) (Part) | M Sugunamma | TDP |
168 | Chittoor | Srikalahasti | Renigunta, Yerpedu, Srikalahasti and Thottambedu mandals | Bojjala Gopalakrishna Reddy | TDP |
169 | Chittoor | Satyavedu (SC) | Narayanavanam, B. N. Kandriga, Varadaiahpalem, K.V.B.Puram, Pitchatur, Satyavedu and Nagalapuram mandals | Talari Aditya Tara Chandra Kanth | TDP |
170 | Chittoor | Nagari | Nindra, Vijayapuram, Nagari, Puttur and Vadamalapeta mandals | Roja | YSRCP |
171 | Chittoor | Gangadhara Nellore (SC) | Vedurukuppam, Karvetinagar, Penumuru, S. R. Puram, G.D. Nellore and Palasamudram mandals. | Narayana Swami | YSRCP |
172 | Chittoor | Chittoor | Chittoor and Gudipala mandals. | DA Satya Prabha | TDP |
173 | Chittoor | Puthalapattu (SC) | Puthalapattu, Irala, Thavanampalle, Bangarupalem and Yadamari mandals. | M Sunil Kumar | YSRCP |
174 | Chittoor | Palamaner | Gangavaram, Palamaner, Baireddipalle, V. Kota and Peddapanjani mandals. | N Amaranatha Reddy | TDP |
175 | Chittoor | Kuppam | Santipuram, Gudupalle, Kuppam and Ramakuppam mandals | Nara Chandrababu Naidu | TDP |
No comments:
Post a Comment